Bộ thu phát 1 kênh Video + data sang quang 3Onedata SWV60101

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

SWV60100: 1 channel video, FC(SC/ST optional), 5VDC

SWV60101: 1 channel video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Bộ thu phát 1 kênh Video + data sang quang 3Onedata SWV60101

Bộ thu phát Video SWV60100 Serial chuyển đổi tín hiệu Video và một số tín hiệu khác sang tín hiệu quang để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang. Tất cả các tín hiệu Video, Audio, Data, Ethernet được bộ dồn kênh PCM chuyển sang tín hiệu quang và được truyền tải đi xa trên một sợi quang. SWV60100 có nhiệm vụ định tuyến dữ liệu và chuyển đổi từ tín hiệu Digital  sang tín hiệu Analog. SWV60100 có thể chọn dùng dạng sử dụng hoàn chỉnh hoặc dạng Card lắp trong một Chassic, Chassic bao gồm các khe cắm card Video và cung cấp luôn nguồn nuôi, với nhu cầu sử dụng nhiều thì dùng dạng card sẽ dễ dàng quản lý và nâng cấp. SWV60100 sử dụng dễ dàng không cần cái đặt, ưu điểm tiêu hao ít điện năng

Đặc điểm

1.Mã hóa số 8-bit, truyền tín hiệu video không nén
2.Tương thích với NTSC, PAL, hệ thống camera SECAM CCTV và hỗ trợ giao thức dữ liệu RS-232, RS-422, RS-485
3.Hỗ trợ bất kỳ tín hiệu video nào
4. Tự động tương thích PAL, NTSC và hệ thống video SECAM
5.Hiển thị tình trạng nguồn và một số tham số khác, do đó dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động của hệ thống
6.Truyền dẫn liên tục, không bị nhiễu bởi điện từ
7.Công suất thu quang lớn, phạm vi rộng, không cần điều chỉnh quang-điện.
8.Thiết kế ASIC đặc biệt.
9.Nhiệt độ làm việc rộng ( từ -10°C đến 65°C)
10.Ứng dụng trong các môi trường làm việc khác nhau
11.Chức năng Hot-swap
15.Thiết bị riêng biệt hoặc card gắn rack-mount 19’’ 2U 

Thông số

Video
Số kênh:1
Băng thông:8 MHz
Định dang video:PAL, NTSC, SECAM
Trở kháng:75 Ω(unbalance)
Video SNR:≥67dB
Differential gain:(10%-90%APL) DG <1%
Differential phase:(10%-90%APL) DP <0.7°
Video connector:BNC
Fiber
Đầu nối quang: FC/ST/SC
TX :Power:-15 ~ -8dBm   Sensitivity :≤-35dBm
RX:Power:-15 ~ -8dBm   Sensitivity :≤-35dBm
Khoảng cách truyền :20KM (single mode)
Bước sóng hoạt động: TX1310/RX1550nm (Transmitter); TX1550/RX1310nm (Receiver)
Khách hàng tùy chọn thông số:
1. Data
Đầu kết nối: Terminal Blocks
Mã hóa : RS485 / RS422 / RS232 / Manchester
Tốc độ dữ liệu : 0 – 400Kbps
BER:  ≤10-9
2. Audio
Đầu kết nối: Terminal Blocks
Trở kháng: 600Ω
Tín hiệu I/O: 2Vp-p
Băng thông: 10HZ~12KHZ
Mã hóa âm thanh: 24bit
Audio SNR: S/N≥95dB
3. Telephone
Đầu kết nối: RJ11
Băng thông :8KHZ
Tính năng: Hỗ trợ hiển thị cuộc gội, đường dây nóng
Chế độ làm việc: Điểm tới điểm / FXS-FXO
4. Ethernet
Đầu kết nối: RJ45
Chế độ làm việc: Half duplex or Full duplex
Chuẩn: IEEE802.3
Tốc độ dữ liệu : 10M / 100Mbps
Khoảng cách: 25M
Nguồn nuôi
Kích thước: 11.1(L)×10.7(W)×2.8(H) cm(19”1U)
Điện áp vào: AC96-240V sang 5VDC
Nhiệt độ hoạt động: -10°C to +65°C
Nhiệt độ lưu trữ: -45°C to +85°C
Độ ẩm trung bình: 0 ~ 95% (không ngưng tụ)
MTBF: ≥10 5 hours
Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

Download

SWV60100 Datasheet

Ordering Information

SWV60100:  
1 channel video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60101:  
1 channel video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Applications

 

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: