Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 2 cổng single mode single fiber InHand Networks ISE1008DS-6T-2B-24

Thương hiệu: InHand Networks | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 2 cổng single mode single fiber InHand Networks ISE1008DS-6T-2B-24

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet 2 cổng single mode single fiber InHand Networks ISE1008DS-6T-2B-24

Switch công nghiệp không quản lý loạt ISE

Các hệ thống truyền thông xây dựng đơn giản, mạnh mẽ và độ tin cậy cao

Xây dựng với thiết kế công nghiệp và chức năng quản lý đơn giản.Loạt ISE cho phép khách hàng xây dựng hệ thống truyền thông đơn giản, tin cậy trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt.

Truyền thông mạnh mẽ

Dòng ISE được xây dựng với độ chắc chắn cao, vỏ kim loại chắc chắn và rất bền, nhiệt độ hoạt động rộng, khả năng tương thích EM cao, nguồn dự phòng công nghiệp và MTBF trên 35 năm.

● Vỏ hợp kim nhôm có lớp bảo vệ chịu nén và chống ăn mòn

● IP 40 chống bụi bẩn.

● Nhiệt độ hoạt động rộng -40°C ~ +85°C.

● Mức 3 của EMC.

 ● Chứng nhận UL, CE, FCC, RCM.

 

Những lựa chọn phong phú của số cổng

Dòng ISE bao gồm ISE1000-100MB, ISE2000-100MB, ISE3000-1000MB và ISE5000-full 1000MB sub-series.

Cung cấp lựa chọn phong phú của mô hình với kết hợp các cổng khác nhau và khoảng cách truyền.

● 5-18 cổng tùy chọn bao gồm cổng quang, cổng ethernet 10MB/100MB.

● Các kiểu đầu kết nối quang phong phú SC/FC/ST hỗ trợ khoảng cách truyền ngắn, trung bình đến xa.

Đơn giản và dễ sử dụng

Switch ISE rất đơn giản và dễ dàng để sử dụng, cắm là dùng. Công tắc DIP của điều khiển kiểm soát luồng cổng và báo động gián đoạn, cảnh báo chuyển tiếp có thể giúp các kỹ sư quản lý mạng hiệu quả.

● Hỗ trợ chuyển mạch DIP điều khiển luồng cổng và gián đoạn bất thường.

● Cảnh báo lỗi nguồn và cổng xuống để phát hiện lỗi nhanh chóng.

● Cắm và chơi, cho phép triển khai nhanh hoặc thay thế thiết bị nhanh.

● DIN rail tiêu chuẩn và gắn tường, kích thước nhỏ gọn dễ lắp vào kệ, tủ.

( chỉ được hỗ trợ trên 1 vài model ISE )

 

Ứng dụng

Giám sát từ xa cắt laser

Thông số kỹ thuật

Item

ISE1008D

 

RJ45 port

10/100Base-T(X) auto-sensing

 

Interface

FX fiber port

100Base-FX (SC/ST/FC)

LED indication

PWR1,PWR2, FX

 

 

 

 

Mechanical structure

 

Housing

IP40 protection class, fully enclosed and seamless metal cabinet, PCB protection coating available

Dimension (mm)

50x115x70

Weight

0.6 Kg

Heat dissipation

Fanless heat dissipation

Installation

DIN-Rail and Wall Mounting (kit optional)

MTBF

35 years

 

 

 

 

 

Power source

Input voltage

24 VDC (12~48 VDC), support redundant inputs

Interface terminal

4-pin pluggable screw connection terminal

Overload protection

 

Available

Reverse polarity protection

 

Available

Power consumption

 

< 5 W

 

 

Working environment

Working temperature

 

-40 ~ +75   C

Storage temperature

 

-40 ~ +85   C

Relative humidity

5% ~ 95% (free of condensation)

 

 

 

 

Switching performance

Forwarding inherent time delay

 

< 4µs

 

Backplane bandwidth

 

 

1.6 Gbps

MAC address table

 

2k

Item

ISE1008D

 

Data package buffer

 

1Mbit

 

 

Ethernet Standards

IEEE 802.3 for 10Base-T

 

IEEE 802.3u for 100Base-T(X) and 100Base-FX

 

IEEE 802.3x for flow control

 

 

Port Flow Control

Support IEEE 802.3x flow control and backpressure type flow control

 

Dip Switch

Enable/Disable Broadcast Storm control, flow control

 

 

 

 

 

 

 

 

Industrial standard

 

 

 

 

 

 

Electromagnetic compatibility

ESD Electrostatic Discharge Immunity: EN61000-4-2, Level 3

RFI Radio Frequency Immunity: EN61000-4-3, Level 3

EFT Electrical Fast Transient/Burst Immunity: EN61000-4-4, Level 3

Surge Immunity: EN61000-4-5, level 3

Immunity to Conducted Disturbances: EN61000-4-6, Level 3

Power frequency magnetic field: EN61000-4-8, Level 4

Shock Test

IEC60068-2-27

Free Fall

IEC60068-2-32

Vibration

IEC60068-2-6

Certification

CE

Warranty

5 years

Thông tin đặt hàng

 

Product Model Standard Temperature

 

Product Model Wide Temperature

port

 

10/100

Base-T(X)

100BaseFX optical port(SC/ST/FC)

Multimode double fiber

Single mode dual fiber

Single mode single fiber

ISE1008DS-8T-24

ISE1008D-8T-24

8

-

-

-

ISE1008DS-7T-M-24

ISE1008S-7T-M-24

7

1

-

-

ISE1008DS-7T-S-24

ISE1008D-7T-S-24

7

-

1

-

ISE1008DS-7T-B-24

ISE1008D-7T-B-24

7

-

-

1

ISE1008DS-6T-2M-24

ISE1008D-6T-2M-24

6

2

-

-

ISE1008DS-6T-2S-24

ISE1008D-6T-2S-24

6

-

2

-

ISE1008DS-6T-2B-24

ISE1008D-6T-2B-24

6

-

-

2

Chú ý:

  • Multimode     double     fiber    supports     2km;     single     mode     duplex                     fiber        support 20/40/80/120KM;Single mode single fiber supports 20/40/60/80/120KM
  • Power supply default is DC24V low-voltage

Download 

 

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: