Switch công nghiệp 4 cổng ethernet 1 cổng quang singlemode single fiber InHand Networks ISE2005D-4T-B- 24

Thương hiệu: InHand Networks | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
Switch công nghiệp 4 cổng ethernet 1 cổng quang singlemode single fiber InHand Networks ISE2005D-4T-B- 24 Switch công nghiệp không quản lý loạt ISE Các hệ thống truyền thông xây dựng đơn giản, mạnh mẽ và độ tin cậy cao Xây dựng với...
Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Switch công nghiệp  4 cổng ethernet 1 cổng quang singlemode single fiber InHand Networks ISE2005D-4T-B- 24

Switch công nghiệp không quản lý loạt ISE

Các hệ thống truyền thông xây dựng đơn giản, mạnh mẽ và độ tin cậy cao

Xây dựng với thiết kế công nghiệp và chức năng quản lý đơn giản.Loạt ISE cho phép khách hàng xây dựng hệ thống truyền thông đơn giản, tin cậy trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt.

Truyền thông mạnh mẽ

Dòng ISE được xây dựng với độ chắc chắn cao, vỏ kim loại chắc chắn và rất bền, nhiệt độ hoạt động rộng, khả năng tương thích EM cao, nguồn dự phòng công nghiệp và MTBF trên 35 năm.

● Vỏ hợp kim nhôm có lớp bảo vệ chịu nén và chống ăn mòn

● IP 40 chống bụi bẩn.

● Nhiệt độ hoạt động rộng -40°C ~ +85°C.

● Mức 3 của EMC.

 ● Chứng nhận UL, CE, FCC, RCM.

 

Những lựa chọn phong phú của số cổng

Dòng ISE bao gồm ISE1000-100MB, ISE2000-100MB, ISE3000-1000MB và ISE5000-full 1000MB sub-series.

Cung cấp lựa chọn phong phú của mô hình với kết hợp các cổng khác nhau và khoảng cách truyền.

● 5-18 cổng tùy chọn bao gồm cổng quang, cổng ethernet 10MB/100MB.

● Các kiểu đầu kết nối quang phong phú SC/FC/ST hỗ trợ khoảng cách truyền ngắn, trung bình đến xa.

Đơn giản và dễ sử dụng

Switch ISE rất đơn giản và dễ dàng để sử dụng, cắm là dùng. Công tắc DIP của điều khiển kiểm soát luồng cổng và báo động gián đoạn, cảnh báo chuyển tiếp có thể giúp các kỹ sư quản lý mạng hiệu quả.

● Hỗ trợ chuyển mạch DIP điều khiển luồng cổng và gián đoạn bất thường.

● Cảnh báo lỗi nguồn và cổng xuống để phát hiện lỗi nhanh chóng.

● Cắm và chơi, cho phép triển khai nhanh hoặc thay thế thiết bị nhanh.

● DIN rail tiêu chuẩn và gắn tường, kích thước nhỏ gọn dễ lắp vào kệ, tủ.

( chỉ được hỗ trợ trên 1 vài model ISE )

 

Ứng dụng

Giám sát từ xa cắt laser

Thông số kỹ thuật

 

Item

ISE2005D

 

Interface

RJ45 port

10/100Base-T(X) self-adaptive RJ45 port,

FX fiber port

100Base-FX port (SC/ST/FC port)

LED indication l

PWR1, PWR2, STAT, FAULT, FX (fiber port)

 

 

 

 

 

 

Mechanical structure

 

Housing

IP40 protection class, fully enclosed and seamless type metal cabinet, PCB protection coating available

Dimensions (mm)

 

45*132.6*112

Dimensions (in)

1.8*5.2*4.4

Weight

0.6 kg

Heat dissipation mode

 

Fanless heat dissipation

Installation mode

DIN- rail and wall mounting (kit optional)

MTBF

35 years

 

 

 

 

Power source

Input voltage

12~48VDC, Supporting dual inputs

Interface terminal

7-pin pluggable screw connection terminal

Overload protection

 

Available

Reverse polarity protection

 

Available

Power consumption

 

< 3.7W

Working

Working

-40 ~ +85 °C

Item

ISE2005D

environment

temperature

 

Storage temperature

 

-40 ~ +85 °C

Relative humidity

5% ~ 95% (non-condensing)

 

 

 

 

 

Switching performance

Forwarding inherent time delay

 

< 4µs

Backplane bandwidth

 

1 Gbps

MAC address table

 

8k

Data package buffer

 

1 Mbit

 

 

 

 

 

 

 

Function features

 

Ethernet standard

IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-T(X)and 100Base-FX

IEEE 802.3x for flow control

 

Port flow control

IEEE 802.3x flow control and backpressure type flow control, capable of enabling/disabling flow control via dip switch

 

 

Relay alarm output

Rated control capacity: 2A@30V DC

Maximum allowable power: 60W

Maximum allowable voltage: 220V DC

Maximum allowable current: 2A DC

 

Dip switch

Support enabling/disabling of broadcast storm protection via hardware dip switch, flow control and port connection interruption alarm;

 

 

 

 

 

 

 

Industrial standard

 

 

 

 

Electromagnetic compatibility

IEC 61000-4-2(Electrostatic discharge)             level 3

IEC 61000-4-3(Radiated, radio-frequency, electromagnetic field)              level 3

IEC 61000-4-4(Electrical fast transient/burs)    level 3

IEC 61000-4-5(surge)                                      level 3

IEC 61000-4-6(Immunity to conducted disturbances, induced by radio-frequency fields)                    level 3

IEC 61000-4-8(Power frequency magnetic field) level 4

Impact

IEC60068-2-27

Freefall

IEC60068-2-32

Vibration

IEC60068-2-6

Certifications

CE, FCC, UL, RCM

Warranty

5 years

Thông tin đặt hàng

 

 

Product Type

Port

10/100

Base-T( X)

100BaseFX Port(SC/ST/FC)

Multimode fiber

Single mode dual fiber

Single mode single fiber

ISE2005D-5T-24

5

-

-

-

ISE2005D-4T-M- 24

 

4

 

1

 

-

 

-

ISE2005D-4T-S- 24

 

4

 

-

 

1

 

-

ISE2005D-4T-B- 24

 

4

 

-

 

-

 

1

  • Multimode fiber may be 2 km long.
  • Single mode dual fiber supports lengths of 20, 40, 80 or 120 km.
  • Single mode single fiber may be 20, 40, 60, 80 or120 km long.
  • Power supply default is DC24V low-voltage.

Download 

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: