Bộ chuyển đổi FE1(Framed E1) sang Quang 3onedata MODEL7302

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

MODEL7302:

FE1(Framed E1) to Fiber Optic Modem, AC220V or DC-48V optional

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Bộ chuyển đổi FE1(Framed E1) sang  Quang 3onedata MODEL7302

MODEL7302 là modem quang Frame E1, nó có thể chuyển đổi tín hiệu luồng E1 sang tín hiệu quang với hiệu suất cao thông qua một hệ thống tích hợp chuyên dụng. Có thể điều chế tín hiệu luồng E1 ở chế độ framing hoặc un-framing sang tín hiệu quang, có thể lựa chọn cáp quang single-mode hoặc multi-mode khi truyền tín hiệu. Tại đầu phía bên kia (đầu thu), tín hiệu quang thu được sẽ được chuyển đổi ngược lại thành tín hiệu luồng E1 framing hoặc un-framing như ở đầu vào. Giao diện E1 có thể kết nối trực tiếp với giao diện E1 của các thiết bị đầu cuối hoặc cổng WAN của MUX.

 Đặc điểm

1. Thích ứng với tất cả các chuẩn  ITU ( ITU-T G.703, G.704, G.823)
2. Tùy chọn chế độ framing hoặc un-framing
3. Tùy chọn số time slot cho luồng E1
4. Giao diện 120Ω cân bằng/75Ω không cân bằng
5. Hỗ trợ loop back analog/digital cục bộ
6. Hỗ trợ chức năng loop back từ xa (chỉ có giá trị trong chế độ frame)
7. Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên, thuận lợi khi kiểm tra luồng quang
8. Khoảng cách truyền lên tới 120km với cáp quang single-mode
9. Có khả năng truyền thông tin với Modem quang V.35, Ethernet
10. Đèn LED báo tình trạng mạng làm việc.
11. Có hai kết cấu lựa chọn là dùng độc lập và gắn khung (frame-mounted 19-inch hỗ trợ 16 modules);
12. Nguồn đầu vào có thể lựa chọn 220V AC và –48V DC hoặc cả hai
13. Khung gắn hỗ trợ nguồn kép, có tản nhiệt, nâng cao độ tin cậy cho hệ thống,

Thông số

Giao diện cổng quang
Mã hóa: CMI
Tốc độ: 2.048Mbps
Bước sóng: 850nm,1310nm hoặc 1550nm
Đầu kết nối: SC/PC
Loại sợi quang : multi-mode, single-mode
Khoảng cách truyền quang:

+ Single-mode lên đến 120km
+ Multi-mode: lên đến 2km
Giao diện E1
Chuẩn: ITU-T G.703  G.704
Cấu trúc khung: CCS(PCM31)/ CAS(PCM30)
Tốc độ:N×64Kbps (N=1~31)or 2.048Mbps
Cổng kết nối: 75Ω (BNC) và 120Ω (RJ45)
Mã hóa: HDB3
Receiving level: 0~-43db
LED chỉ thị
Hiển thị tình trạng hoạt động của nguồn, truyền/ nhận dữ liệu, loopback và kiểm tra mã ngẫu nhiên, cảnh báo lỗi mã …

Kích thước
140mm (depth) x 210mm (width) x 42mm (height)
Gắn Rack 19in  4.5U
Nguồn cấp: Điện áp

+ Đầu vào  85V~264V AC, đầu ra 5V/2A
+ Đầu vào -36V~-72V DC , đầu ra  5V/2A
Frame-mounted:

+ Đầu vào  150V~260V AC, đầu ra 5V/16A,12V/1A
+ Đầu vào  -38V~-58V DC, đầu ra 5V/16A,12V/1A
Suy hao 3W
Nhiệt độ hoạt động: 0° C ~50° C
Nhiệt độ lưu trữ:  -20° C~80° C
Độ ẩm: 5%~90% (không ngưng tụ)
Bảo hành: 3 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

Dimension

Download

MODEL7302 Datasheet

MODEL7302 UserManual

Ordering Information

MODEL7302:  
FE1(Framed E1) to Fiber Optic Modem, AC220V or DC-48V optional

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: