Bộ chuyển đổi E1/Ethernet sang Quang 3OneData MODEL7213S

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

MODEL7213S:

E1/Ethernet to Fiber Optic Converter, AC220V or DC-48V optional

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Bộ chuyển đổi E1/Ethernet sang Quang 3OneData MODEL7213S

MODEL7213 là thiết bị chuyển đổi nhiều dạng tín hiệu khác nhau, xây dựng sẵn 3 giao diện kết nối và thực hiện việc chuyển đổi giữa hai giao diện bất kỳ tùy mục đích người sử dụng (Quang-FE-E1).  Thiết bị hỗ trợ chức năng như thu phát Ethernet, bridge Ethernet hoặc sử dụng như modem quang. Chức năng modem quang mở rộng phạm vi của tín hiệu Ethernet, ngoài ra có thể thực hiện việc truyền tín hiệu Ethernet thông qua các kênh E1 hiện có với chi phí thấp.

Giao diện quang ( cũng như bridge quang) mang đến một hiệu suất cao, chúng có thể thực hiện việc chuyển đổi với giao diện Ethernet 100M và giao diện E1. MODEL7213 phía đầu cuối sẽ đảm bảo chuyển đổi tín hiệu tùy mục đích và yêu cầu của người sử dụng. Chi phí thấp cho giải pháp tối ưu..

Đặc điểm

1. Tốc độ N×64Kbit/s (N=1~32)
2. Hỗ trợ khả năng loopback analog/digital cục bộ
3. Hỗ trợ chức năng loopback từ xa
4. Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên
5. Khoảng cách truyền lên tới 120km với cáp quang single-mode
6. Hỗ trợ chức năng chuyển đổi giữa

(1)10/100Base-TX và 100 Base-FX
(2)10/100Base-TX và G.703
(3)100base-FX và G.703
7. Đầy đủ chỉ thị báo hiệu tình trạng
8. Có hai kết cấu lựa chọn là dùng độc lập và gắn rack,  Rack 19-inch hỗ trợ 16 modules
9. Nguồn đầu vào có thể lựa chọn 220V AC và –48V DC hoặc cả hai;
10. Rack hỗ trợ nguồn kép, có tản nhiệt, nâng cao độ tin cậy cho hệ thống

Thông số
Giao thức  G.703, G.704, G.736, G.823, I.431,IEEE802.3 10BASE_T
Giao diện luồng (E1):

+ Giao diện BNC, trở kháng 75Ω

+ Giao diện RJ45, trở kháng 120Ω
Tốc độ: framing: N×64Kbps(N=0~32);  un-framing: 2.048Mbps
Mã hóa : HDB3,Jitter tolerance in accordance with G.823 Output jitter < 0.05UI
Giao diện data (100BASE_T)

+ Trở kháng: 100Ω, kết nối: RJ45

+ Tốc độ: 100Mbps
+ Mã hóa: Manchester
Cáp: Cáp đồng 75Ω, cáp xoắn đôi UTP5
Khoảng cách: giao diện

+ BNC: 600m

+ RJ45: 300m
+ Giao diện dữ liệu: 100m
Mã hóa cổng quang: CMI
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Bước sóng quang: 850nm,1310nm,1550nm
Kết nối quang: SC/PC
Loại cáp quang: multi mode , single mode
Khoảng cách truyền single mode lên đến120Km, Multi mode: 2Km
Chỉ thị: chỉ thị nguồn, tình trạng kết nối của các giao diện, tình trạng hoạt động, tình trạng kiểm tra, cảnh báo
Kích thước: chuẩn riêng 154mm (depth) × 190mm (width) × 37mm (height)
Gắn Rack 19in  4.5U
Nguồn cấp: chuẩn riêng:

+ Đầu vào  160V~270V AC, đầu ra 5V/2A
+ Đầu vào -40V~-60V DC , đầu ra  5V/2A
Bắt Rack:

+ Đầu vào  150V~260V AC, đầu ra 5V/16A,12V/1A
+ Đầu vào  -38V~-58V DC, đầu ra 5V/16A,12V/1A
Suy hao 3W
Nhiệt độ hoạt động: 0° C ~50° C
Nhiệt độ lưu trữ:  -20° C~80° C
Độ ẩm: 5%~90% (không ngưng tụ)
Bảo hành: 3 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

Dimension

Download

MODEL7213S Datasheet

MODEL7213S UserManual

Ordering Information

MODEL7213S:  
E1/Ethernet to Fiber Optic Converter, AC220V or DC-48V optional

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: