Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang Multi-Mode 3Onedata MODEL3012-M

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

Model3012-MM: 1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-SX/LX Multi-mode SC/ST/FC, 5VDC

Model3012-SM: 1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-SX/LX Single-mode SC/ST/FC, 5VDC

Model3012-SS: 1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-SX/LX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 5VDC

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang Multi-Mode 3Onedata MODEL3012-M

MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3012 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ F/H duplex. MODEL3012 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Đặc điểm:

1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

5. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể cài trong rack 2U 19″, 14 khe cắm (RACK2000)

Thông số kĩ thuật
Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 1000Mbps
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, F/H duplex
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 1000m
Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)

550m(MM), tùy chọn
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Nguồn
Nguồn nuôi: 5VDC
Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
Khuôn vỏ: Hợp kim
Màu sắc: Trắng
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

Dimension

Download

Model3012 Datasheet

Model3012(SM/MM) UserManual

Model3012(SS) UserManual

Ordering Information

Model3012-MM:  
1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-SX/LX Multi-mode SC/ST/FC, 5VDC
Model3012-SM:  
1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-SX/LX Single-mode SC/ST/FC, 5VDC
Model3012-SS:
1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-SX/LX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 5VDC

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: