Bộ chuyển đổi CAN sang Quang Single-Mode cáp đơn 3Onedata MC201-F(SS)

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

MC201-M: CAN to fiber converter, 5VDC, multi mode, SC/ST/FC, 20Km

MC201-S: CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, SC/ST/FC, 20Km

MC201-SS: CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, single fiber, SC/ST/FC, 20Km

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Bộ chuyển đổi CAN sang Quang Single-Mode cáp đơn 3Onedata MC201-F(SS)

Giới  thiệu sản phẩm

MC201: bộ chuyển đổi tín hiệu CAN sang giao diện Quang. Được thiết kế đặc biệt để khắc phục vấn đề truyền tải dữ liệu ở khoảng cách ngắn, các sự cố về nhiễu điện từ  và những vấn đề khác làm ảnh hưởng tới việc truyền dữ liệu trên luồng CAN. Nó làm việc theo cặp, rất thuận tiện trong việc chuyển đổi tín hiệu CAN để truyền qua môi trường truyền dẫn cáp quang. MC201 được thiết kế với chế độ bảo vệ EMC, Nó có thể làm việc trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt -40 ℃ đến 85 ℃.

Chức năng chính

1.Hỗ trợ giao thức CAN2.0A và CAN2.0B, tương thích với ISO/DIS 11898
2.Hợp nhất 1 giao diện CAN UTD và 1 giao diện quang
3.Giao diện CAN hỗ trợ tự động phát hiện và xác định tốc độ người dùng, tốc độ truyền phù hợp trong khoảng 2.5k~1Mbps
4.Hỗ trợ truyền dữ liệu Quang sang mạng CAN
5.Mở rộng khoảng cách truyền lên đến 15 KM
6.Hỗ trợ bảo vệ cách ly quang quang điện 2KVAC, chống phóng điện 8KV.
7.Độ lưu thoát ( thông lượng) cổng: 1000fps
8.Optional installation of external termination resistors
9.Thiết kế chuẩn công nghiệp, bảo vệ chuẩn IP40
10.Hỗ trợ lắp đặt DIN-Rail và treo tường
11.Nhiệt độ làm việc: -40~85C

Giao diện Quang
Giao diện cổng quang: cổng quang đơn hoặc đôi, tùy chọn SC/ST/FC
Loại cáp quang: single-model hoặc multi-model
Bước sóng quang: 1310nm
Giao diện CAN
Tương thích chuẩn: CAN2.0A, CAN2.0B
Tín hiệu CAN: GND, CANL, CANH
Tốc độ: 2.5K ~ 1000K bps
Giao diện vật lý: 120ohm external Terminator optional
Điểm cổng: hỗ trợ khả năng chịu tải 110 điểm
Giao diện bảo vệ: cách ly quang điện 2KVAC, bảo vệ 8KV ESD (lưu lượng gió)
Kiểu giao diện: 5PIN terminals
Khoảng cách truyền:
Giao diện CAN : 40m~10Km
Quang Single-mode: 0~15Km
Led chỉ thị
CAN:kênh cảnh báo tình trạng CAN
LOS: chỉ thị tình trạng lỗi mạng
Power: chỉ thị nguồn
Nguồn cấp
Điện áp vào: 5VDC
Tiêu hao không tải: 1.385W@5VDC
Công suất đầy đủ:1.310W@5VDC
Cấu trúc cơ khí
Khuôn vỏ: chế độ vảo vệ IP40, kim loại có độ bền cao

Lắp đặt: Wall-mount và Panel-mount
Trọng lượng: 237g
Kích thước(H*W*L): 22mm×69mm×10mm
Nhiệt độ làm việc: -40~85C
Nhiệt độ lưu trữ: -40~85C
Chuẩn công nghiệp

EMI: FCC Part 15, CISPR(EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2(ESD), Lece3
Phép thử Sóc: IEC60068-2-27
Phép thử rơi: IEC60068-2-32
Phép thử rung: IEC60068-2-6

Bảo hành: 3 năm
Approvals: FCC, CE, RoHS approvals

Dimension

Download

MC201 Datasheet

MC201 UserManual

Ordering Information

MC201-M:  
CAN to fiber converter, 5VDC, multi mode, SC/ST/FC, 20Km
MC201-S:  
CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, SC/ST/FC, 20Km
MC201-SS:
CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, single fiber, SC/ST/FC, 20Km

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: