Switch Công Nghiệp 4 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang Single-mode + 2 Cổng Gigabit SFP 3Onedata IES2010-2GS-4F(S)

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

IES2010-2GS-4F(M): 4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

IES2010-2GS-4F(S): 4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

IES2010-2GS-4F(SS): 4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Switch Công Nghiệp 4 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang Single-mode + 2 Cổng Gigabit SFP 3Onedata IES2010-2GS-4F(S)

Mô tả sản phẩm

Switch công nghiệp IES2010-2GS-4F(S) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp với 4 cổng Ethernet 10/10M và 4 cổng quang (SC/ST) 100M và 2 cổng cắm module giga SFP, hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém. Switch công nghiệp Ethernet IES2010-2GS-4F(S) được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông vv..) Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

Các sản phẩm của model này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Switch công nghiêp IES2010-2GS-4F(S) có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

Đặc điểm

1. Hỗ trợ chuẩn: IEEE802.3/802.3u/802.3x

2. Hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10/100M, 4 cổng quang (SC hoặc ST) 100M, 2 cổng module giaga SFP

3. Hỗ trợ 10/100M, F/H duplex, tự động kết nối MDI / MDI-X

4. Hiển thị tình trạng mạng làm việc bằng đèn LED

5. Nguồn sử dụng 12 ~ 48VDC, nhiệt độ từ -40°C đến 75°C

6. Thiết kế cho ứng dụng công nghiệp, chế độ bảo vệ theo chuẩn IP30, vỏ hợp kim cường lực

Công nghệ 
Chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u
Băng thông: 5.6G
Địa chỉ MAC: 8K
Giao diện
Cổng RJ45 : tự động kết nối 10/100BaseT(X), chế độ làm việc Full /Half duplex

Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X.

Cổng quang: 100BaseF(X) (tùy chọn SC hoặc ST)

Cổng Module SFP LC 1000BaseSX/LX/LHX/ZX

LED chỉ thị:  PWR, 10/100M, Link/ACT, Link1, Link2, Link3, Link4, Link9, Link10
Nguồn
Điện áp đầu vào: 24VDC (12VDC~48VDC)
Bảo vệ tình trạng quá tải
Kết nối: 4 bit terminal block

Hỗ trợ nguồn dự phòng
Kích cỡ
Kích thước (L×W×H): 136mm×52mm×105mm (H×W×D)
Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 30, vỏ hợp kim cường lực

Khối lượng 800g
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn đáp ứng
EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 3
EN61000-4-3(RS), Level 3
EN61000-4-4(EFT), Level 3
EN61000-4-5 (Surge), Level 3
EN61000-4-6 (CS), Level 3
EN61000-4-8, level 5
Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
Phép thử rung: IEC 60068-2-6
Bảo hành: 5 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

Dimension

Download

IES2010-2GS-4F Datasheet

IES2010-2GS-4F UserManual

Ordering Information

IES2010-2GS-4F(M):  
4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES2010-2GS-4F(S):  
4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES2010-2GS-4F(SS):
4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: