Bộ chuyển đổi RS-485/422 sang quang Single-Mode cáp đơn 3Onedata MODEL277B-SS

Thương hiệu: 3Onedata | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ

Model277B-M: RS-485/422 to optic fiber, multi-mode 2Km, 5VDC, SC/ST/FC optional

Model277B-S: RS-485/422 to optic fiber, single-mode 20Km, 5VDC, SC/ST/FC optional

Model277B-SS: RS-485/422 to optic fiber, single-mode, single fiber 20Km, 5VDC, SC/ST/FC optional

Gọi 0904251826 để được trợ giúp

Bộ chuyển đổi RS-485/422 sang quang Single-Mode cáp đơn 3Onedata MODEL277B-SS

Model277B là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện RS-485/422 sang cáp quang và ngược lại, chuyển đổi tín hiệu tự động, có thể tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, không có trễ thời gian trong quá trình truyền tin. MODEL277B serial truyền các tín hiệu nối tiếp qua cáp quang một cách ổn định, những nguyên nhân ảnh hưởng tới chất lượng truyền tin như điều kiện thời tiết, điện từ trường được loại bỏ, vì vậy chúng có thể làm việc ổn định trong cả những môi trường làm việc khắc nghiệt. Ứng dụng rộng rãi trong các nghành công nghiệp, tự động hóa, điện lực, điều khiển luồng, kiểm soát luồng dữ liệu thông minh.

Đặc điểm

1. Mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-485/422 lên tới 120Km với cáp quang single-mode

2. Truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ 500Kbps

3. Plug-&-play: cắm là chạy không cần driver, dễ dàng lắp ráp và cài đặt

4. Tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, không có thời gian trễ

5. Nguồn rời 5VDC, hỗ trợ cắm nóng

6. Chế độ bảo vệ 600W, chống phóng điện 15KV ESD

Cổng RS-485/422
Chuẩn: EIA RS-485, RS422

Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-, GND
Tín hiệu RS-485: D+, D-, GND

Chế độ làm việc: truyền dẫn không đồng bộ, điểm tới điểm, đa điểm, 2 dây half-duplex, 4 dây full-duplex
Tốc độ: 300~500Kbps, tự động kiểm tra tốc độ cổng điện, không trễ thời gian

Khoảng cách truyền tín hiệu:  RS-485/422: 1.2Km (9600bps)
Số điểm lớn nhất: 128 điểm (RS-485/422)
Bảo vệ cổng: 600W, chống phóng điện 15KV ESD
Cổng Quang
Đầu nối: SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Loại cáp quang:

- Single Mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
- Muti-Mode: 50/125,62.5/125 hoặc 100/125 um
Khoảng cách truyền quang:

- 20, 40,60,80,100, 120km(Single-Mode),

- 2km(Multi-Mode) tùy chọn
Bước sóng quang: 850nm,1310nm,1550nm
Nguồn nuôi
Nguồn vào: 5VDC
Tiêu hao: 120mA
Môi trường làm việc 
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 85°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C
Độ ẩm: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0mm×71.0mm×26.0mm
Khuôn vỏ: sắt
Màu sắc: trắng
Khối lượng: 230g (nguồn ngoài)
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

Model277B Datasheet

Model277B UserManual

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền:

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền thanh toán: